อ้างอิงถึง:
โพสต้นฉบับโดย toonarmy_7 View Post
สีน้ำเงินมีมั้ยครับ

สอบถามสินค้า :
ต้องใช้อุปกรณ์เสริมในการติดในส่วนที่โค้งให้เข้ารูปหรือไม่ครับ

และถ้าติดด้านนอกตัวรถจะทนแดดทนฝนได้นานหรือไม่ครับ

สีน้ำเงินมีของพร้อมส่งค่ะ ไม่ทราบว่ารับกี่เมตรดีคะ

อุปกรณ์ในการเข้าโค้งก็ใช้ไดร์เป่าลมร้อนให้เส้นตัดขอบเกิดการยืดหยุ่นจะได้เข้าโค้งได้สบายจ้า

การติดภายนอกรถจะติดแน่นทนนานหรือไม่ก็ขึ้นกับการติดของเราในครั้งแรก ทนแดด ทนฝน แน่นอนค่ะ ตอนนี้่แนนก็ติดรถมอเตอร์ไซต์อยู่จ้า

แนนมีคู่มือการติดให้ด้วยจ้า