อ้อ ท่าจะมีการอธิบายผิดพลาดไปหน่อย แหะ ๆ ขอโทษครับ ทุกรายการเป็นของแถมหมดเลยครับ ตั้งกะอันที่ 1 ถึงอันที่ 11 อ่ะครับ ไม่ต้องเพิ่มเงินแต่อันใดครับ แต่ผมซื้อเงินสด มะใช่เงินผ่อนอ่ะครับ - -. ขอโทษทีครับที่ทำให้เข้าใจผิด แหะ ๆ ><

ปล. 2. ยัดของใหญ่ได้ดีกว่า 4 ประตู ซึ่งผมว่านานโคตรกว่าจะได้ใช้ทีนึง --> ตรงนี้อ่านแล้วงงอ่าครับ ช่วยอธิบายให้ฟังหน่อยได้ไหมครับ

ปลล. ข้อดีของ 4 dr ผมเห็นด้วยหมดเลยครับ ถ้าตัดว่าสวยไม่สู้ กะสีมีให้เลือกน้อย ผมก็เห็นว่า 5 dr มี function น้อยกว่า แต่ตรงส่วนนึงคง นานาจิตตัง 555 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ^^

ปลลล.ขอถามอีกนิดเป็นเรื่องส่วนตัวนะครับ หลังจากการใช้ 4 dr มาแ้ล้ว ส่วนตัวคุณคิดว่ามีของแถมส่วนไหนที่ควรจะขอเป็นพิเศษไหมอ่ะครับ หรือมีจุดไหนที่เราควรให้ความสำคัญเป็นพิเศษ ตอนได้รถไหมอ่ะครับ ขอบคุณมาก ๆ เลยครับจากใจ ^^ (อยากทราบจาก ปสก. ตรงจากคนขับด้วยอ่ะครับ)