ผมไปต่อรองเขาวันนี้อ่าคับว่า ขอเปลี่ยนเอาไอ่ชายบันไดแสตนเลสกับส่วนลดประดับยนต์ 10 % ออก และเป็น เบาะวางแขน(ที่ท้าวแขนคอนโซลกลาง) ดังนั้นของแถมจะกลายเป็น

รุ่น 1.6 sport PS 4 Dr นะครับ ของแถมสำหรับจ่ายเงินสดคือ
1.พรมปูพื้นรอบคัน
2ค่าขนส่ง
3.กรอบป้ายทะเบียน
4.น้ำมัน20l
5.เคลือบสี 3 m
6.บัตร VIP ford active ไม่ต้องต่อสัญญา
6 อย่างนี้เขาบอกว่า ไม่ว่าซื้อที่ไหนก้อได้หมด แต่6อย่างต่อไปจ่ายเงินสดจึงจะได้
7.film กรองแสง ยี่ห้อ Maxima พร้อมประกัน film 7 ปี
8.ชุดกันสาด 4 ชิ้น
9.ถาดเก็บของท้ายรถ
10.เบาะวางแขน(ที่ท้าวแขนคอนโซลกลาง)
11.หมอน 2 ใบ
ยังนี้ถือว่า OK แล้วไหมอ่ะคับ (แต่เงื่อนไขแลกเปลี่ยนคือต้องจองเลยถายในวันอาทิตย์นี้ - -.)

ปล.ขอถามเพิ่มอีกนิดส์นึง ว่า 4 Dr กะ 5 Dr ถ้าเน้นการใช้งานแล้วควรเลือกแบบไหนอ่ะคับ เผอิญ มีเพื่อนกะหลายคนมาทักว่า 4Dr ไม่เห็นสวยเลย 5 Dr สวยกว่าตั้งเยอะ และส่วนตัวผมก็เห็นว่า 5 DR สวยกว่าจริง ๆ - -. ตอนนี้เลยเริ่มสับสนว่าจาเลือกแบบไหนดี
ปลล.แต่ถ้าเลือก 5 Dr คงต้องเข้าไปซื้อที่กทม จริง ๆ เพราะคงขอเบาะหนังจากเขาไม่ได้ 555
ขอบคุณที่มาตอบรับทุกคนเลยครับ