ประกาศเพิ่มเติม* ขอความร่วมมืออย่าแจ้งจำนวนเงินที่โอนที่กระทู้นะครับ ขอให้แจ้งทาง ข้อความส่วนตัว (PM) เท่านั้น เพื่อป้องกันการสวมรอย การโอนเงินครับ และ ให้ติดตามอัพเดทสถานะการรับแจ้งโอนเงินได้ที่โพสต์ถัดไปนะครับ

@ Sticker FordFiesta-Club @

# Size - 20 x 8.5 ซม.
# ตัดแบบตามลายเส้น สีขาว กับ สีแดง
# สติ๊กเกอร์เป็น PVC สะท้อนแสง
# ราคา 190 บ. รวมค่าจัดส่งแล้ว

การสั่งซื้อ
- โอนเงินค่าสติกเกอร์ และ ส่งข้อความส่วนตัว (PM) แจ้งที่
Pbeer รายละเอียดการแจ้งอยู่ด้านล่างครับ (สติกเกอร์มีพร้อมตลอดนะครับ ไม่ต้องจอง)

โอนเงินสั่งจองได้ที่
ชื่อบัญชี นาย พรชัย ปิติจอมวงศ์
ธนาคารกสิกรไทย สาขา สี่แยกสะพานกรุงเทพ
บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ เลขที่
066-2-57278-0

การโอนเงิน เพื่อความสะดวกในการเช็คข้อมูลควรโอนให้มีเศษทศนิยมด้วยนะครับเช่น 190.02 บาท. เป็นต้น

เพื่อนๆ ที่ไม่ได้อยู่ในโซน ปริมณฑล หรือ ไม่มีบัญชีของธนาคาร กสิกรไทย ขออนุญาตให้เพื่อนๆ รับผิดชอบค่าธรรมเนียมการโอนกันเองนะค้าบบบ

สำหรับท่านที่ต้องการมากกว่า 1 อัน ก็คำนวณ ราคาแบบนี้ครับ
(จำนวนที่ต้องการ X 140) + 50 เช่น ต้องการ 3 ใบ ก็จะได้ (3 X 140) + 50 = 470 บาท (อย่าลืมจุดทศนิยมด้วย)

หลังจากโอนแล้ว ให้ทำการแจ้งด้วยนะครับ โดยการส่ง ข้อความส่วนตัว (PM) (PM เท่านั้นนะครับ รบกวนอย่าแจ้งทางอื่น) ไปหา Pbeer (คลิกที่ลิงค์ได้เลย) แล้วเดี๋ยว Pbeer จะทำการอัพเดทให้เอง
(ถ้ายังไม่โอนอย่าเพิ่งส่ง PM นะครับ) (ถ้าไปเชคแล้วไม่เจอจำนวนเงินที่แจ้งมา หรือ โอนแล้วไม่ส่ง PM แจ้ง จะถือว่าท่านยังไม่ได้ทำการสั่งนะครับ เพราะฉะนั้นขอให้แจ้งตัวเลขที่โอนให้ถูกด้วย) โดยข้อมูลที่จำเป็นสำหรับการแจ้ง ให้ Copy ด้านล่างนี้แล้ว เติมรายละเอียดได้เลยครับ

1. ชื่อ นามสกุล ผู้รับของ - xxxxxxxxxxxxxxx
2. ที่อยู่สำหรับรับสติกเกอร์ -
xxxxxxxxxxxxxxx
3. จำนวนเงินที่โอน -
xxxxxxxxxxxxxxx
4. ธนาคารที่ใช้โอน - xxxxxxxxxxxxxxx
5. พื้นที่ที่ทำการโอน ละเอียดหน่อยยิ่งดีครับ - xxxxxxxxxxxxxxx
6. วัน / เวลาที่ทำการโอน - xxxxxxxxxxxxxxx

สุดท้ายนี้จำนวนเงินที่เลือก จากการดำเนินการ จะเก็บไว้ในบัญชี เพื่อเก็บไว้ใช้ตอนจัดกิจกรรมขั้นต่อๆไป และจะ update สมุดบัญชี ยอดเงินให้ดูอยู่ตลอดครับผม

=======================================================

ตัวอย่างเล็กน้อยครับตัดต่อพอให้เห็นภาพ
ขออนุญาติยืมรูปรถของคุณ ต้นตาล นะครับผมเป็นตัวอย่าง